firamensensor ps5268 babban ƙarfin kamara na OEM
Bayanan samfurin:
wurin da aka samo asali: | Shenzhen, kasar Sin |
sunan kasuwanci: | tsinkaye |
takardar shaidar: | da kuma |
lambar samfurin: | xls11151-v1.1 da kuma |
Biyan kuɗi & sharuddan sufuri:
Ƙananan adadin oda: | 3 |
---|---|
Farashin: | mai iya magana |
Bayanan marufi: | tray + jakar anti-static a cikin akwatin kwali |
lokacin bayarwa: | Makonni 2-3 |
sharuddan biyan kuɗi: | t/t |
iyawar samarwa: | 500000 guda/wata |
- mai nuna alama
- kayayyakin da ke da alaƙa
- bincike
bayanin samfurin
mu OEM low ikon high hankali full HD 1080p hdr Mipi kamara module, tsara don aikace-aikace inda low ikon amfani da high hankali ne da muhimmanci. wannan kamara module ne jituwa tare da Mipi (mobile masana'antu processor dubawa) misali, tabbatar da sumul hadewa da hannu da na'urorin.
tare da mai ɗaukar hoto mai mahimmanci, wannan ƙarancin ya fi dacewa a cikin yanayin haske, kama hotuna masu inganci da bidiyo tare da cikakkun bayanai da tsabta a cikakken HD 1080p ƙuduri. damar hdr tana ba shi damar sarrafa yankuna masu haske da duhu a cikin firam ɗaya, samar da mafi girman yanayin motsa jiki da hotuna mafi daidai.
Babban siffofin sun hada da:
- mai ɗaukar hoto mai mahimmanci: yana ɗaukar hotuna masu kyau har ma a cikin yanayin haske.
- cikakken HD 1080p ƙuduri: yana samar da hotuna da bidiyo masu kyau da kuma cikakken bayani.
- Hdr (babban tsararren motsi): yana ba da damar fadada yanayin motsa jiki don ƙarin daki-daki a cikin yankuna masu haske da duhu.
- ƙananan amfani da wutar lantarki: cikakke ne ga na'urorin batir kamar wayoyin salula da kyamarori.
- Ƙungiyar mipi: daidaitaccen keɓaɓɓen don sauƙin haɗawa tare da masu sarrafawa na hannu.
ƙayyadaddun bayanai
Ƙungiyar ba |
xls11151-v1.1 da kuma |
girman pixel |
3,0μm x 3,0μm |
pixels masu tasiri |
1928h × 1088h |
fitarwa bidiyo |
raw bayer10bit/8bit |
mai aiki array size video kudi |
1080p: 1920x1080 @ 60fps 1080p: 1920x1080 hdr-ltm @ 30fps |
mai ɗaukar hoto |
Ƙarƙashin ƙasa |
nau'in firikwensin |
mai ɗaukar hoto mai mahimmanci ps5268 |
hangen nesa na ruwan tabarau |
fov100° (ba a buƙatar), f/n (ba a buƙatar) |
lalata talabijin |
< 1% |
a.c. |
tallafi |
aeb |
tallafi |
da |
tallafi |
ƙarfin aiki |
analog: 3.3v dijital: 1.2v i/o: 1.8v / 3.3v |
zafin jiki na aiki |
-30 85 °C |
zafin jiki na ajiya |
-20 70 °C |
girma |
mai daidaitawa |