OV5647 Rasberi Pi Camera Module tare da 1.4um Pixel OmniBSI Technology
Cikakken Bayani na Ƙera:
Wurin da aka fito da shi: | Shenzhen, China |
Sunan Brand: | Sinoseen |
Takardar shaida: | RoHS |
Lambar Model: | XLS51660-V1.1 |
Biya & Shipping Terms:
M Order Yawan: | 3 |
---|---|
Kuɗin: | 10. |
Cikakken Bayani na Buga: | Tray +Anti-block bag a cikin akwati na katon |
Lokacin bayarwa: | 2-3weeks |
Sharuɗɗan Biyan Kuɗi: | T/T |
Iyawa na Yiwuwa: | 500000 pieces / watan |
- Ma'ana
- Abin da Ya Dace
- Tambaya
Cikakken Bayani
Bayanin kayan aiki
Sinoseen OV5647 camera module yana ba da zane-zane masu aiki mai girma da na'urar pixel OmniBSI na 1.4um, da ke tabbatar da ƙarfin ƙarfi, ƙarfin ƙarfi, da ƙarami na magana. Wannan 1/4" na'urar girmar ganuwa tana goyon bayan aiki na kula da zane farat ɗaya, har da na'urar nuna farat ɗaya (AEC), iko na samun farat ɗaya (AGC), daidaita farat ɗaya (AWB), da sauransu. 2592 x 1944 aiki array samar har zuwa 15 fps a QSXGA ƙuduri da kuma goyon bayan daban-daban fitarwa formats kamar 8-/ 10-bit raw RGB. Ƙarin halaye sun haɗa da shirin LED da flash strobe, kwance da tsaye sub-sample, da haɗin kai na ciki/na waje. Yana da kyau don shiryoyin ayuka na kwamfuta, OV5647 module na Sinoseen ya fi kyau don bukatun zane-zane masu kyau.