IR850 + RGB HD Dual Lens Imaging Module Wide Dynamic 60 FPS 1080P MIPI Interface
Cikakken Bayani na Ƙera:
Wurin da aka fito da shi: | Shenzhen, China |
Sunan Brand: | Sinoseen |
Takardar shaida: | RoHS |
Lambar Model: | SNS21576-V1.0 |
Biya & Shipping Terms:
M Order Yawan: | 3 |
Kuɗin: | 10. |
Cikakken Bayani na Buga: | Tray +Anti-block bag a cikin akwati na katon |
Lokacin bayarwa: | 2-3weeks |
Sharuɗɗan Biyan Kuɗi: | T/T |
Iyawa na Yiwuwa: | 500000 pieces / watan |
- Ma'ana
- Abin da Ya Dace
- Tambaya
- Cikakken Bayani
Nau'i: | Lensa biyuNa'urar Kameara | Sensor: | SC2310 Sensor |
Tsai da shawara: | H1920 * V1080 | Girma: | (wanda ake iya gyarawa) |
Girmar Pixel: | 3.0um X3.0um | Nau'in Mai da hankali: | Daidaita Mai da hankali |
Farawa: | MIPI | Alama: | HD |
High Light: | IR850 + RGB Dual Lens Camera Module MIPI Dual Lens Camera Module Wide Dynamic 1080P Camera Module |
Bayanin Samfurin
The camera module iya rikodin videos a 1080P (1920 x 1080 pixels) ƙuduri, samar da high-definition video quality tare da bayyana bayanai.
Yana ɗauke da lissafi biyu: ɗaya da ke da mai buɗe IR850 don a kama hotuna cikin haske infurred (IR), da ke sa ganin rana/dare ko kuma ƙarin ganuwa a yanayi na ƙaramin haske ko dare, kuma ɗaya da mai buɗe RGB don a kama hotuna a ƙarƙashin haske da ake gani, yana ba da alamar launi daidai. An saka kwamfuta da na'urar yin amfani da kayan aiki masu yawa, kuma hakan yana sa ta iya yin amfani da yanayi dabam dabam na hasken. Wannan fasahar tana nuna cikakken bayani a wurare masu haske da duhu na hoton a lokaci ɗaya, kuma hakan yana sa a ɗauki hoton da ya dace kuma ya bayyana.
Bayani
Model A'a | SNS21576-V1.0 |
Sensor | SC2310 sensor |
Pixel | 2 Mega Pixel |
Pixels masu amfani sosai | H1920 * V1080 |
Pixel Size | 3.0um x3.0um |
Wurin Zane | 5808μm x 3288μm |
Matsa format | YUV2 / MJPG |
Tsai da Shawara | Ka duba sama |
Tsarin Firam | Ka duba sama |
Shutter Type | Buɗe-buɗe na'ura |
Nau'in mai da hankali | Mai da hankali da aka gyara |
S / N rabo | TBDdB |
Wurin da ke da ƙarfi | TBDdB |
Jin tausayi | 3700 mV/lux-sec |
Nau'in Farawa | mipi |
Tsarin da za'a iya gyara | Haske/Contrast/Launi mai girma/Hue/Definition/ Gamma/White balance/Exposure |
Bukata ta biyan ido | AVDD28: 2.7 ~ 3.3V (Typ.2.8V) |
DVDD18: 1.15 ~ 1.3V (Typ.1.2V) | |
IOVDD: 1.7 ~ 3.0V (Typ.1.8V) | |
Sauti mai saurin sauti | Zaɓi |
Yin amfani da iko | DC 5V, 200mA |
Babban ƙarfe | DSP/SENSOR/FLASH |
Auto Exposure Control (AEC) | Goyon baya |
Auto White Balance (AEB) | Goyon baya |
Auto samun iko (AGC) | Goyon baya |
Akwatin ajiye | 0 ~ 60 ° C |
Akwatin aiki | -20 ~ 80 ° C |
Shenzhen Sinoseen Technology Co., LTD
China top 10 camera module manufacturer
Idan kana ƙoƙari ka sami magance na'urar kwamfyutan da ta dace, ka yi mana wa'azi, za mu ƙaddara dukan irin USB/MIPI/D AIKACE-aikace na kwamfyutan daidai da bukatunka, kuma muna da ƙungiyar da aka keɓe don ta ba ka magance mafi dacewa.
Mai da hankali ga kayan aiki na kwamfyutanshawara
Bisa ga yanayin shirin ayuka na gaske da maƙasudan aiki, na'urar kameyar tana bukatar ta yi la'akari da girmar tsarin kayan aiki, haske na zane, tsawon firam, kogin lissa, yanayin hasken da wasu abubuwa don ta zaɓi sanseri da ya dace, linsu da magance. Ana bukatar gyara. Wadannan kayayyakin ne kawai ake amfani da su don abokin ciniki gwajin DEMO,Don Allah tuntube mu abokin ciniki sabis Don ka gaya maka wane kayan aiki kake son ka yi amfani da na'urar kameji? Wane aiki ne aka yi? Shin akwai wasu bukatu na musamman? Bisa ga makasudai na kuɗi da wasu abubuwa masu cikakken, muna taimaka maka ka zaɓi magance sensor+ lens da ya dace, kuma ka ƙera kayan PCB ko FPC bisa ga bukatun tsarin.
misalai: Abokin ciniki zai sa mutum ya gane da kuma gwada inji. Idan ana amfani da shi a wurin da ake haske sosai, muna shawarwarin masu amfani da lissafi da kuma sanseri. Idan haske ko haske na baya ba shi da kyau, muna shawarwarin masu amfani su yi amfani da na'urar WDR. Idan masu amfani suna da bukata mai girma don kāriya, muna ƙarfafa masu amfani su yi amfani da WDR da baƙi da fararen infurred. Sa'ad da yake tsai da shawara game da tsarin sanseri da linsu, ya kamata mai amfani da shi ya daidaita launi, daidaita fari da kuma cikakken abubuwa bisa ga yanayin da ya dace don ya cim ma sakamakon.